Makala »

22Dec 2017
Romana Mallya
Nipashe

“NILIAMUA kuachana na ajira serikalini na kuingia kwenye kilimo hai kwa biashara endelevu,...

22Dec 2017
Beatrice Philemon
Nipashe

Wavuvi wakifurahia boti ya kisasa ya uvuvi, mara baada ya kupokea kutoka kwa Mratibu wa Mradi wa Action Aid Tanzania wilayani Mafia

HALI ya uchumi na kipato kwa wavuvi katika wilaya ya Mafia, sasa inaelezwa kuna matarajio ya...

22Dec 2017
Christina Mwakangale
Nipashe

MTU akifanya tathmini ya kina angalau katika namna ya kuona tu, atagundua kuna bidhaa nyingi za...

22Dec 2017
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

MWANZONI  mwa miaka ya 2000 hadi mwishoni, biashara ya mafuta ilikuwa ikiendeshwa mtindo huria...

21Dec 2017
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

BAADA ya sakata la mtu kufa kwa kuwekewa damu chafu hospitalini Uingereza, serikali imeamua...

21Dec 2017
Margaret Malisa
Nipashe

Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Injinia Evarist Ndikilo, katika maonyesho ya Wiki ya Nenda kwa Usalama mjini Kibaha, akikagua vifaa vya kuzima moto, kutoka Kikosi cha Zimamoto na Uokoaji, Pwani. PICHA: MARGARET MALISA

KWA kuzingatia kilichojiri katika maadhimisho ya ‘Wiki ya Nenda kwa Usalama wa Barabarani’ mwaka...

21Dec 2017
Michael Eneza
Nipashe

TAARIFA za hivi karibuni kuhusu kiwango cha uchafuzi wa hali ya hewa nchini India, kimeelezwa...

21Dec 2017
Rahma Suleiman
Nipashe

Kinamama wajawazito wakiwa katika kliniki ya kito kimojawapo cha afya, Zanzibar. PICHA: MTANDAO.

ALHAMISI iliyopita katika gazeti hili, kulikuwapo makala iliyochambua maudhui ya utafiti, namna...

20Dec 2017
Flora Wingia
Nipashe

Vijana wa JKT wakiwa katika mafunzo ya kuvuka vikwazo.PICHA: MTANDAO

BADO tunamulika malengo ya kuanzishwa kwa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) kama yalivyofafanuliwa...

20Dec 2017
Na Mwandishi Wetu
Nipashe
20Dec 2017
Sabato Kasika
Nipashe

Mwenyekiti wa CCM, Rais John Pombe Magufuli. Picha ndogo ni Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere. PICHA: MTANDAO

WAKATI akihutubia kwenye Mkutano Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) mjini Dodoma mwaka 1995, Baba...

20Dec 2017
Na Mwandishi Wetu
Nipashe

KATIBU Mkuu wa Chama cha Tadea, John Shibuda amemuomba Rais John Pombe Magufuli akisaidie rukuzu...

Pages