Tuesday Sep 30, 2014
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Vyama Kutofanya Uchaguzi Ni Dalili Mbaya Kwa Demokrasia

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini imeanza kupitia katiba za vyama vyote vya siasa ambavyo havijafanya uchaguzi ili kubaini hatua sahihi za kuchukua dhidi ya vyama hivyo Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Nape:Katiba siyo hitaji la Watanzania wengi. Je, Unamuunga mkono?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MAISHA NDIVYO YALIVYO: Mke wangu ana kipato, matumizi natoa mimi tu kwanini?
ACHA NIPAYUKE: Sherehe za kifo cha Dk. Mvungi na `njia panda` ya Katiba Mpya!
MTAZAMO YAKINIFU: Polisi inaposaidia `kuijenga` Chadema!
Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, akipiga kura wakati wa zoezi la kupigia kura Rasimu ya Katiba inayopendekezwa na bunge hilo mjini Dodoma jana. Picha/ Khalfan Said.

Kura za hapana,siri zarindima bungeni

Wajumbe wa Bunge Maalum la Katiba, jana walianza kupiga kura kupitisha Rasimu ya Katiba inayopendekezwa, huku ikifanyika kampeni kali kusaka theluthi mbili za wajumbe baada ya suala la Mahakama ya Kadhi kushindikana kuingizwa kwenye rasimu hiyo Habari Kamili

Biashara »

Watanzania Wang`ara Viongozi Wachumi Wa Kesho Afrika

Watanzania watano wamechaguliwa kuingia katika orodha ya viongozi wachumi wa kesho 100 akiwemo Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Mohammed Enterprises Tanzania Limited (MetL), Mohammed Dewji Habari Kamili

Michezo »

Simba SC Kwafukuta, Wachezaji Kitimoto

Wakati Kikosi cha Simba leo kinatarajia kuingia kambini Ndege Beach, wachezaji wa timu hiyo watakutana na viongozi wa timu hiyo ili kujadili kiwango 'kibovu' kilichoonyeshwa katika mechi mbili za Ligi Kuu ya Soka Tanzania Bara iliyoanza Septemba 20, mwaka huu Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»