Thursday Apr 24, 2014
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Wajumbe Wa Bunge La Katiba Watoe Hoja, Siyo Kujadili Watu

Mwenendo wa Bunge Maalum la Katiba bado unatia shaka. Unawakatisha tamaa Watanzania wengi, hasa wale waliojawa na shauku ya kuona kuwa taifa linapata katiba bora kwa ajili ya kizazi cha sasa na kijacho Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Ukawa wajiengua Bunge la Katiba. Je, tutapata katiba mpya?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MTAZAMO YAKINIFU: Ninavyotamani kuiona Tanganyika!
MTAZAMO YAKINIFU: Wanaomuenzi Nyerere wasimame tuwahesabu
ACHA NIPAYUKE: Tuile kalamu, tuimbe haleluya
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, Jaji Joseph Warioba, akizungumza na waandishi wa habari baada ya kuzindua ripoti maalumu iliyotolewa na Taasisi ya Utafiti ya Twaweza kuhusu Katiba jana jijini Dar es Salaam.Picha/Omari Fungo.

Warioba:Matusi hayataleta Katiba

Wakati  matusi, dhihaka na kejeli dhidi ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, Jaji Joseph Warioba,  yakipamba moto ndani ya Bunge Maalum la Katiba, amewataka wajumbe hao kuacha malumbano na kuishambulia Tume na badala yake watafute maridhiano vinginevyo katiba mpya haitapatikana Habari Kamili

Biashara »

TRL Kuruhusu Kampuni Binafsi Kuleta Mageuzi

Katika kuhakikisha Kampuni ya Reli nchini (TRL) inaboreshwa kwenye maeneo ya maslahi kwa wafanyakazi, kusukwa vizuri kimuundo, serikali kupitia Wizara ya Uchukuzi, imejipanga kuiwezesha kampuni hiyo kujitegemea na hivyo kuruhusu kampuni binafsi kuitumia na kutozwa ushuru Habari Kamili

Michezo »

Azam Yaleta Njaa Simba, Yanga

Kuibukia kwa mafanikio kwa timu ya Azam FC na kufanya vibaya kwa miamba ya soka nchini kumeanza kuzipa machungu ya kiuchumi timu za Simba na Yanga, ambazo katika mechi iliyopita baina ya watani hao wa jadi ziliingiza mapato kiduchu ya Sh Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»