Friday Apr 18, 2014
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Mipasho Haitatuletea Katiba Mpya

Watanzania  wapo katika fazaa kubwa kwa kile kinachoendelea katika Bunge Maalum la Katiba. Fazaa hii siyo ya bure ni matokeo ya mwenendo wa hali ya mambo ndani ya chombo hicho kilichotungwa kwa mujibu wa Sheria ya Mabadiliko ya Katiba sura ya 83 kwa nia ya kujadili rasimu ya katiba mpya kisha kuipitisha ili wananchi wakaipigie kura ya ama kuikubali au kukataa Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Ukawa wajiengua Bunge la Katiba. Je, tutapata katiba mpya?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MTAZAMO YAKINIFU: Bado ni wajamaa tunaojitegemea?
MAISHA NDIVYO YALIVYO: Mtoto uliyemkana sasa anataka kukusaidia nawe hutaki, kwanini?
MTAZAMO YAKINIFU: Tuelezwe na walioshuhudia Muungano ukiundwa
Mmoja wa Wajumbe wa Bunge Maalum la Katiba ambaye pia ni Waziri wa Sheria wa Zanzibar, Abubakar Khamis, akizungumza katika mkutano wa wajumbe wanaounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) ambao wamesusa kuingia bungeni mjini Dodoma jana. Picha/Selemani Mpochi

Ukawa washikilia Katiba Mpya

Katibu wa Bunge Maalumu la Katiba, Yahya Khamis Hamad, amesema hatua ya kundi la wajumbe wa Bunge Maalumu la Katiba wanaounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) itaathiri maamuzi ya Bunge hilo kupitisha vifungu vya Rasimu ya Katiba mpya Habari Kamili

Biashara »

EABC Yapata Uongozi Mpya

Baraza  la Biashara la Afrika Mashariki (EABC), limepata uongozi mpya huku likiwa na mikakati kabambe ya kukabiliana na vikwazo vya kibiashara kwa nchi tano zinazoingiliana kibiashara Habari Kamili

Michezo »

Loga Kulinda Rekodi Kwa Pluijm Kesho?

Kocha  Mkuu wa Simba, Zdravko Logarusic, amesema anakiandaa vizuri kikosi chake ili kiweze kushinda mechi ya kesho Jumamosi watakapokutana na watani zao Yanga, ili kulinda rekodi yake dhidi ya mpinzani wake, Hans van der Pluijm Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»