Friday Oct 31, 2014
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Kwa Takwimu Hizi, Bado Tuna Kazi Kubwa Ya Kuushinda Umaskini

Kuna taarifa kuwa kiwango cha umaskini nchini kimepungua kwa kiasi cha kutia moyo. Takwimu zilizotolewa na Wizara ya Fedha na kuripotiwa na gazeti hili jana zilionyesha kuwa katika kipindi cha kuanzia mwaka 2007 hadi 2011/2012, umaskini ulipungua kutoka asilimia 34 Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Kushamiri kwa ujambazi. Je kuna juhudi chanya za kuutokomeza?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MTAZAMO YAKINIFU: Ni kweli wahitimu vyuo vikuu hawaajiriki?
MAISHA NDIVYO YALIVYO: Anayemwibia mumewe hana penzi la dhati moyoni!
ACHA NIPAYUKE: Kura ya maoni isiendeleze mgawanyiko kwa Taifa
Waziri Mkuu, Mazengo Pinda, akizungumza na waandishi wa habari katika Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere, jijini Dar es Salaam jana, mara baada ya kuwasili nchini akitokea nchi za Uingereza, Poland na Oman.PICHA OMARI FUNGO

Mkapa atoa ya moyoni rais 2015

Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa, amezungumzia mbio za kuwania urais wa 2015 kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), akitaja sifa za mtu anayepaswa kuteuliwa kuwa mgombea wake, ikiwamo ya kukubalika na kuuzika kwa jamii Habari Kamili

Biashara »

Wataka Kuwapo Ushindani Wa Haki Katika Soko La Saruji

Serikali imeombwa kuwa makini na kuhakikisha kuna ushindani wa haki katika soko la saruji nchini na kuwa hakuna wazalishaji watakaotumia mbinu chafu katika kuendesha biashara ya saruji Habari Kamili

Michezo »

Juma Kaseja Aamua Kuvunja Mkataba Yanga

Kipa Juma Kaseja ametoa masharti mawili mazito Yanga na kama hayatatekelezwa yuko tayari mkataba wake na klabu hiyo uvunjwe rasmi, imeelezwa Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»