Sunday Feb 1, 2015
| Text Size
[-]
[+]
Pekua IPPmedia

Maoni ya Mhariri »

Benki Zitoe Mikopo Yenye Riba Nafuu Kwa Wakulima

Kwa kipindi kirefu sasa, mikakati ya kuwaendeleza wakulima ili wazalishe mazao mengi na ziada kubwa, imekuwa kama kitendawili kutokana na wakulima wengi kutokuwa na uwezo wa kifedha wa kununua zana bora za kilimo zikiwamo pembejeo muhimu Habari Kamili

Kura ya Maoni»

Mabadiliko ya baraza la mawaziri. Je linakupa matumaini mapya?

Getting poll results. Please wait...

Safu »

MAISHA NDIVYO YALIVYO: Tujikumbushe ya zamani kupunguza mitafaruku ya ndoa
TUKUBALIANE KUTOKUKUBALIANA: Hii ni fedheha, hizaya kwa polisi, hofu kwa raia!
MTAZAMO YAKINIFU: Mawaziri 'wapya' wanapopokewa kwa shingo upande
Waziri wa Nishati na Madini, George Simbachawene (kulia), akimsikiliza Mwenyekiti wa Taasisi ya Sekta Binafsi ambaye pia ni mdau katika sekta ya madini, Dk. Reginald Mengi akitoa shukrani baada ya waziri kutangaza uuzwaji wa hisa za Mradi wa Kabanga Nickel. (Picha: Halima Kambi)

Simbachawene awakutanisha wawekezaji wa ndani na Serikali

Wiki moja baada ya Waziri wa Nishati na Madini, George Simbachawene kuchukua uongozi wa wizara hiyo, amewakutanisha wawekezaji wa ndani na serikali kuzungumzia uwekezaji kwenye sekta ya madini Habari Kamili

Biashara »

Bilioni 15/- Kuwalipa Wakulima, Wafanyabiashara Wa Mahindi

Serikali imetenga Sh. bilioni 15 na zimeanza kusambazwa kwa ajili ya kupunguza deni ambalo inadaiwa na wakulima na wafanyabiashara waliouza mahindi katika maghala ya Wakala wa Taifa wa Hifadhi ya  Chakula Habari Kamili

Michezo »

Pluijm Aonya Dharau Yanga

Kocha wa Yanga, Hans van Pluijm amesema ameonya wachezaji wake kuacha dharau wanapokutana na timu ndogo kwenye ligi kuu ya Bara, kwa kuwa ni moja ya sababu za kupata ushindi mdogo kwenye mechi zake Habari Kamili

Makala »

Picha za Wiki »

Vibonzo »

Pata kibonzo chako kila siku toka kwa Kabwela, the Flexibles na Dogo

Luninga na Redio»